img

Halitta Gypsum Foda Production Shuka

Halitta Gypsum Foda Production Shuka

Gypsum abu ne mai mahimmanci na kayan gini.Mun kasance muna haɓakawa da kera na'urorin sarrafa gypsum tun 1998. Muna ba da cikakkiyar maganin shukar gypsum na halitta bisa ga wurin masana'anta, yankin shuka da yanayin kasuwa.Samar da ikon shuka shine 20,000 / shekara - 500,000 / shekara.Muna kuma ba da sabis na musanyawa da haɓakawa akan na'urori a cikin injin ku.Muna ba da sabis na duniya a duk lokacin da kuke buƙata.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin samarwa

Ana ɗaukar matakai da yawa wajen samar da shuka.Da farko, ana niƙa gypsum ores, isar da kuma adana a cikin ɗanyen kayan, sa'an nan kuma gypsum ores da aka nika su zama foda tare da fineness da ake bukata da raymond niƙa, sa'an nan kuma gypsum foda za a isar zuwa cikin calcining sashe ta hanyar metering ciyar da na'urar don samun. calcined, kuma calcined gypsum yana samun gyaggyarawa ta wurin niƙa kuma sanyaya ta na'urar sanyaya.A ƙarshe, ana isar da gypsum da aka gama don ajiya.

Itacen ya ƙunshi waɗannan sassan / raka'a

1

Ma'aunin Amfani da Abu

Ton/Shekara

Ton/Sa'a

Amfanin Kaya (Tons/Shekara)

20000

2.78

24000

30000

4.12

36000

40000

5.56

48000

60000

8.24

72000

80000

11.11

96000

100000

13.88

120000

150000

20.83

180000

200000

27.78

240000

300000

41.66

360000

Amfani

1. Mai ciyar da injin niƙa yana ɗaukar bel ɗin jujjuya mitar, saurin gudu yana da alaƙa da injin injin injin, kuma ana iya samun aikin ciyarwa ta atomatik ta hanyar haɗin gwiwar PLC.Idan aka kwatanta da mai ciyar da jijjiga na lantarki na gargajiya, mai ciyarwar yana da halaye na tsawon rayuwar sabis da kwanciyar hankali.An saita na'urar cire baƙin ƙarfe na dindindin a ɓangaren sama na mai ɗaukar bel, wanda zai iya hana samfuran baƙin ƙarfe shiga cikin niƙa da yin lahani ga injin;

2.A foda da aka tattara ta hanyar jakar jaka na niƙa ana kai shi kai tsaye zuwa tsarin ta hanyar jigilar kaya na musamman don rage ƙarfin ma'aikata;

3.A gypsum foda buffer bin an saita tsakanin nika da calcination, wanda yana da ayyuka biyu.Na farko, yana da aikin daidaita kayan.Za a iya adana foda na gypsum na ɗan lokaci a nan kafin shigar da tanderun gado mai ruwa.Lokacin da fitowar gaba-gaba ba ta da ƙarfi, ba za a shafa bargaciyar ciyarwar tanderun gado mai ruwa ba.Na biyu, yana da aikin ajiya.Ƙwararren ƙididdiga na gypsum foda ya dogara ne akan samar da kayan aiki da kwanciyar hankali na samar da zafi, kuma ya kamata a kauce wa katsewa a cikin tsarin samarwa har ya yiwu, saboda akwai wasu lahani masu inganci a cikin gypsum foda kafin farawa da kuma bayan rufewa.Idan babu irin wannan silo, kayan aiki a gaban gaba za a rufe su lokacin da akwai matsala, kuma ingancin calcination na gypsum foda ba zai tsaya ba lokacin da wadata a ƙarshen gaba ba ta da ƙarfi;

4.The ciyar conveyor a gaban fluidized gado makera rungumi dabi'ar metering isar kayan aiki.Canza yanayin isar da mitar gargajiya na al'ada, ayyukan ingantaccen ciyarwa da ingantaccen ƙarfin samarwa ana iya samun su ta amfani da isar da awo;

5.The zafi iska fluidized gado makera da ake amfani da calcination kayan aiki, kuma mun sanya wasu inganta wannan tushe:

a.Ƙara sararin ciki na tanderun gado mai ruwa, tsawaita lokacin zama na gypsum foda a cikin ciki, sa calcination ya fi dacewa;

b.Tsarin shigarwa na bututun musayar zafi da kansa ya haɓaka ta kamfaninmu zai iya guje wa fashewar harsashi na murhun gado na ruwa wanda ya haifar da haɓakar thermal da ƙanƙantar sanyi;

c.Ƙaƙƙarfan ɗakin ƙura a saman tanderun gado mai ruwa yana ƙaruwa, kuma an tsara na'urar tattara ƙurar da aka riga aka yi a wurin don rage fitar da gypsum foda da kuma ƙara yawan samar da wutar lantarki na gado;

d.Ana ƙara mai canza zafi mai ɓata zafi tsakanin tushen abin hurawa na ƙasa da bututun haɗin wuta na tanderun gado.Yanayin zafin jiki na al'ada yana mai zafi da mai ba da zafi da farko, sa'an nan kuma ƙara shi a cikin tanderun gado mai ruwa, don ƙara yawan zafin jiki na wutar lantarki na gado;

e.An kafa kayan aikin jigilar foda na musamman.Lokacin da ake buƙatar tsaftace cikin tanderun gado mai ruwa da mai sanyaya, ana fara jigilar foda zuwa kwandon shara ta hanyar kayan aikin jigilar kayayyaki don cimma kyakkyawan yanayin aiki.

6. An saita mai sanyaya na musamman don gypsum foda, kuma an saita mai sanyaya foda na gypsum a ƙarshen ƙarshen tanderun gado mai ruwa, wanda zai iya rage yawan zafin jiki na gypsum foda da kyau kafin shigar da silo, kauce wa calcination na biyu na gypsum foda a ciki. silo, kuma yadda ya kamata tabbatar da ingancin gypsum foda;

7. Sashin ajiyar kayan da aka gama yana da fa'ida.Abokan ciniki na iya ƙara gypsum foda sharar gida a cikin wannan sashe.Lokacin da foda mara kyau ya bayyana a lokacin farawa da rufewa, za'a iya jigilar foda mara izini kai tsaye zuwa kwandon shara ta hanyar sarrafawa ta tsakiya ta PLC.Za'a iya ɗaukar foda na gypsum a cikin kwandon shara zuwa tsarin a cikin ƙaramin adadin a cikin tsarin samar da al'ada na gypsum board;

8. Core kayan aiki Muna amfani da shahararrun masana'antun duniya a matsayin abokan tarayya, PLC yana amfani da alamar Siemens, kuma mai ƙonawa yana amfani da alamar Weso na Jamus;

9. Kamfaninmu yana da ƙungiyar zane-zane na farko, ƙungiyar sarrafawa ta farko, shigarwa na farko da kuma ƙaddamarwa, kayan aiki na farko.Garanti ne da ya wajaba ga abokan ciniki don samun ingantattun samfura masu ƙarfi.

Siffofin Shusar Gypsum ta Halitta ta Mu

1. Ana tura tsarin tabbatar da ƙarin kayan don cimma daidaiton kariyar tukunyar konewar gado, da kuma daidaita kari da dumama.Tsarin tabbatar da ƙarin kayan aiki ya ƙunshi ƙarin kayan gyara kwandon shara da na'urar isar da saƙo (ma'aunin mitoci ko ma'aunin bel).

2. Calcining tsarin shafi iska zafi tafasar tanderun calcining tsari don yin ko da calcination a kan gypsum abu.

3. Ana sanya na'urar sanyaya don sanyaya gypsum calcined kafin ta shiga silo, don hana gypsum tabarbarewa sakamakon yawan zafin jiki.

4. Silo tsarin juyawa: kayan aiki a lokuta daban-daban suna nuna nau'i daban-daban, saboda haka samfurori da aka yi daga gare su suna nuna nau'i daban-daban.Tsarin jujjuyawar silo na iya haɗa sabbin abubuwa da tsoffin abubuwa daidai gwargwado, sanya samfuran su raba inganci iri ɗaya.Bayan haka, tsarin yana hana ɗumamar zafi da zafi ke haifarwa ta hanyar tarin foda.

5. Tsarin cire ƙura yana amfani da jakar nau'in kura mai tarawa, don tabbatar da ƙurar da aka haifar a lokacin bushewa, isarwa, niƙa, calcination da matakan tsufa ana tsabtace su kafin fitar da waje, don saduwa da buƙatun muhalli masu aiki.

6. Ana amfani da tsarin kulawa da rarrabawa, don yin sarrafawa mai mahimmanci akan na'urori masu rarraba.

Ma'aunin Samfuran Gypsum

1.Fineness: ≥100 raga;

2.Flexural Ƙarfin (yana da dangantaka ta kai tsaye ga albarkatun kasa): ≥1.8Mpa;Ƙarfin Ƙarfafawa: ≥3.0Mpa;

3.Main Abubuwan da ke ciki: Hemihydrate: ≥80% (daidaitacce);Gypsum <5% (daidaitacce);Mai Soluble Anhydrous <5% (Madaidaitacce).

4. Lokacin Saitin Farko: 3-8min (daidaitacce);Lokacin Saitin Ƙarshe: 6 ~ 15min (Mai daidaitawa)

5.Consistency: 65% ~ 75% (daidaitacce)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • samfurori masu dangantaka